CHO THUÊ MẶT BẰNG KHU KINH DOANH SẦM UẤT HỒ TÙNG MẬU , BẾN NGHÉ ,Q1
Mặt Bằng
66.5 m2(8 x 20)
160 Triệu
~2.4 Triệu/m2P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
14-04-2026 Mặt Tiền
Hồ Tùng Mậu
Mặc định
Mặt Bằng
66.5 m2(8 x 20)
160 Triệu
~2.4 Triệu/m2P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hồ Tùng Mậu
Nhà phố
19.5 m2(8 x 20)
3 Tỷ 750 Triệu
~192 Triệu/m2P.An Đông
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Mặt Bằng
62.7 m2(8 x 20)
92 Tỷ
~1.47 Tỷ/m2P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà Hẻm, Ngõ
54.7 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~210 Triệu/m2P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu